L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

2 posters

รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ

cartoonzero

รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ Empty รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ

ตั้งหัวข้อ  cartoonzero Sat Nov 07, 2009 9:40 pm

ผมขอพอมีความรู้บ้างน่ะ ไม่เป็นอะไรมาแชร์ความรู้กับผม
    อายุ 15 ขึ้น มีเวลาช่วยผมดูแล ไม่เกรียนน่ะครับ
    ขอคนที่รักและชอบกับงานพวกนี้ อยู่ไกลไม่ใช่ปัญหาครับ
    ผมทำงานแล้ว พอมีความรู้อยู่บ้าง โดยเฉพราะเขียนโปรแกรม
    พร้อมจะเปิดเว็บหรือเซิฟได้เป็นจำนวนมาก
    ติดต่อ princess-game@hotmail.com
    cartoonzero

รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ Empty Re: รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ

ตั้งหัวข้อ  cartoonzero Tue Nov 10, 2009 11:02 pm

ตอนนี้ผมได้ทีมแล้วน่ะครับ ขอบคุณมากครับ
    Fantasy
    Fantasy

รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ Empty Re: รับทีมงานเปิดเซิฟเกมส์ครับ

ตั้งหัวข้อ  Fantasy Sat Dec 19, 2009 1:12 pm

ก็ดีนะครับ

ตอนนี้ป๋มเปิดเว็บ www.CG-Collection.com

อยู่ อิอิ ทีมงาน เต็มเลย

--------------------------

affraid

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 6:02 am