L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

2 posters

กดเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ทำไงถึงจะเล่นได้ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที่ครับ

pro_miss_love@hotmail.com

กดเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ทำไงถึงจะเล่นได้ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที่ครับ Empty กดเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ทำไงถึงจะเล่นได้ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที่ครับ

ตั้งหัวข้อ  pro_miss_love@hotmail.com Fri May 14, 2010 9:47 pm

กดเข้าเกมแล้วมีปัญหา ผู้รู้ช่วยมาตอบที่ครับ นะ

อยากเล่น

กดเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ทำไงถึงจะเล่นได้ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที่ครับ Wy4b7ara
    nai1234

กดเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ทำไงถึงจะเล่นได้ผู้รู้ช่วยเข้ามาตอบที่ครับ Empty 555

ตั้งหัวข้อ  nai1234 Fri Jun 04, 2010 5:10 pm

เป็นเหมือนกันเลยท่าน

เห็นเขาบอกว่าเป็นที่ SO3D.EXE ที่เราชอตคัด ไรหรือเปล่านี้แหละอะ
    ผมก็งง ไม่รู้จะทำไง งมมาเป็นวันแหละ

รอผู้รู้มาตอบ ดัน ๆๆ

เวลาขณะนี้ Thu May 16, 2024 12:48 pm