L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

เรื่อง Sealoffline

nai1234

เรื่อง Sealoffline Empty เรื่อง Sealoffline

ตั้งหัวข้อ  nai1234 Sun Jun 06, 2010 5:47 pm

ใครเซียนเข้ามาตอบหน่อยก็ดีครับจะถามเรื่อง
    1.การแก้ภาษา
    2.การวาป
    3.การลงสกิล ผมทำได้แค่ สกิลของวอร์อะครับอันอื่นลงแล้วไม่ได้ คราฟก็เห็นนะแต่กดใช้ค้าง
    ( ถามแค่นี้ก่อน หุหุ บัคอื่นอีกบานเลยแระ)

ใครเข้าไม่ได้ก็ถามมาได้ครับผม แชร์ความรู้กัน คือผมกะว่าจะเปิดเล่นในกลุ่มของผมอะครับ เหอ ๆ เล่นเอามันส์

ta_nai_bah@hotmail.com แอดมาโลด

เวลาขณะนี้ Thu May 16, 2024 11:11 am