L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

ปรับค่าประสบการณ์ EXP และ Drop

tomotoko

ปรับค่าประสบการณ์ EXP และ Drop Empty ปรับค่าประสบการณ์ EXP และ Drop

ตั้งหัวข้อ  tomotoko Thu May 26, 2011 8:20 am

คือ ตอนนี้ผมเปิดเซิร์ฟเล่นได้แล้วครับ แต่อยากเล่นเองแบบไม่ต้องแอดเลเวลอะ เราจะปรับค่า Exp และ อัตรา Drop ได้อย่างไรครับ

รอบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 2:34 am