L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

3 posters

มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ?

sunthedao

มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ? Empty มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ?

ตั้งหัวข้อ  sunthedao Sat Jul 16, 2011 2:01 pm

ผมอยากจะหาคนที่ สามารถเปิดเซอฟซีลได้ เขียนโปรแกรมได้

ทิ้งอีเมลไว้นะครับ คุยในเมลมันจะสะดวกกว่า

ขอคนจริงใจหน่อยนะครับ + ขยัน และที่สำคัญ ต้องซื่อสัตว์

ทิ้งเมลไว้เลยนะครับ เด่วผมแอดไป
    sunthedao

มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ? Empty ยังรออยู่ !!!!

ตั้งหัวข้อ  sunthedao Wed Jul 20, 2011 5:09 pm

ยังรออยู่นะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ยังรออยู่..............................
    superjame

มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ? Empty ling_jame_soneson@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  superjame Sun Feb 05, 2012 10:57 am

sunthedao พิมพ์ว่า:ผมอยากจะหาคนที่ สามารถเปิดเซอฟซีลได้ เขียนโปรแกรมได้

ทิ้งอีเมลไว้นะครับ คุยในเมลมันจะสะดวกกว่า

ขอคนจริงใจหน่อยนะครับ + ขยัน และที่สำคัญ ต้องซื่อสัตว์

ทิ้งเมลไว้เลยนะครับ เด่วผมแอดไป
    nonglovekram

มีใครอยากจะเปิดเซอฟกับผมมั้ย ? Empty Facebook.Nong42.zac@gmail.com

ตั้งหัวข้อ  nonglovekram Sun Sep 15, 2013 3:45 pm

sunthedao พิมพ์ว่า:ผมอยากจะหาคนที่ สามารถเปิดเซอฟซีลได้ เขียนโปรแกรมได้

ขอคนจริงใจหน่อยนะครับ + ขยัน  และที่สำคัญ ต้องซื่อสัตว์

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 8:52 pm